Neidio i: Cynnwys y tudalen Neidio i: Dewislen yr adran

Aelodau Staff

Cyd-gyfarwyddwyr, Canolfan Economeg Iechyd a Gwerthuso Meddyginiaethau

Enw
Swydd
E-bost
Ffôn

Yr Athro Rhiannon Tudor Edwards

Athro Economeg Iechyd, Cyd-gyfarwyddwr y Ganolfan Economeg Iechyd a Meddyginiaethau

r.t.edwards@bangor.ac.uk

383712

Yr Athro Dyfrig Hughes

Athro Pharmaeconomics, Cyd-gyfarwyddwr y Ganolfan Economeg Iechyd a Meddyginiaethau

d.a.hughes@bangor.ac.uk

382950

Gweinyddwraig

Enw
E-bost
Ffôn
Ann Bowden Lawton a.b.lawton@bangor.ac.uk 382153

Staff Ymchwil ac Academaidd

Enw
Swydd
E-bost
Ffôn
Yr Athro Mark Bellis Athro mewn Iechyd Cyhoeddus

m.a.bellis@bangor.ac.uk

388691
Dr Rikesh Bhatt Swyddog Ymchwil r.bhatt@bangor.ac.uk 01248 388314

Dr Nathan Bray

Swyddog Ymchwil

n.bray@bangor.ac.uk

382477
Lucy Bryning  Swyddog Ymchwil l.bryning@bangor.ac.uk 388550

Dr Joanna Charles

Cymrawd Ymchwil

j.charles@bangor.ac.uk

388896
Giovanna Culeddu Swyddog Ymchwil g.culeddu@bangor.ac.uk 388439
Dr Elin Davies Cymrawd Ymchwil e.h.davies@bangor.ac.uk  
Dr Martin Duerden

Uwch Ddarlithydd Clinigol mewn Asesu Technoleg Iechyd

m.g.duerden@bangor.ac.uk

 
Ned Hartfiel   ned.hartfiel@bangor.ac.uk 388606

Dr Emily Holmes

Cymrawd Ymchwil

e.holmes@bangor.ac.uk

382709

Dr Carys Jones

Swyddog Ymchwil

c.l.jones@bangor.ac.uk

382483
Dr Mary Lynch Uwch Ddarlithydd m.lynch@bangor.ac.uk 01248 383172
Dr Zoe Philips   z.philips@bangor.ac.uk  

Dr Catrin Plumpton

Cymrawd Ymchwil

c.o.plumpton@bangor.ac.uk

382857

Dr Colin Ridyard

Swyddog Ymchwil

c.h.ridyard@bangor.ac.uk

388861
Dr Llinos Spencer Swyddog Ymchwil   383171
Dr Lorna Tuersley Swyddog Ymchwil l.tuersley@bangor.ac.uk 388721
Eifiona Wood Uwch Gymrawd Ymchwil e.wood@bangor.ac.uk 388745

Seow Tien Yeo

Cymrawd Ymchwil

s.t.yeo@bangor.ac.uk

383956

Myfyrwyr PhD

Enw
E-bost
Ffôn
Siobhan Bourke mhp401@bangor.ac.uk 388894
Hannah Grey

mhp801@bangor.ac.uk

 
Laura Timmis l.j.timmis@bangor.ac.uk 382470
James Burrows  j.burrows@bangor.ac.uk  
Sharon Hadley sharon.hadley@bangor.ac.uk 383663
Daniel Hill-McManus d.mcmanus@bangor.ac.uk 388745
Alan Moore alan.moore@bangor.ac.uk 388314
Tania Seale t.d.seale@bangor.ac.uk 382134
Beth Thompson b.thompson@bangor.ac.uk  
Eira Winrow e.winrow@bangor.ac.uk 383201
Huw Lloyd-Williams huw.l.williams@bangor.ac.uk 382134

 

Site footer